Trong hè trường THCS Thanh Liệt đã tổ chức nhiều hoạt động trong đó hoạt động ý nghĩa nhất là hoạt động chuyên đề kỹ năng sống " Lòng Biết Ơn" dành cho học sinh 4 khối 6,7,8,9 đã để lại ấn tượng sâu sắc trong lòng học sinh và phụ huynh và cho các em hiểu được lòng biết ơn đặc biệt là cha mẹ mình từ đó nâng cao ý thức học tập của mình hơn nữa!
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84864e12bc.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thcsthanhliet/admin/2019_8/20190803102554_14820190.jpg?w=900)
buổi chuyên đề dành cho học sinh khối 6
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84864e12bc.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thcsthanhliet/admin/2019_8/20190803095454_14820190.jpg?w=900)
cách thể hiện những lời yêu thương dành cho bố mẹ qua các lá thư của các em khối 6
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84864e12bc.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thcsthanhliet/admin/2019_8/686350384647715276983756543664107483037696n_14820190.jpg?w=900)
buổi chuyên đề chung dành cho 4 khối
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84864e12bc.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thcsthanhliet/admin/2019_8/67869621464772774364917318858805846736896n_14820190.jpg?w=900)
Những giọt nước mắt của các em khi nghe chuyên đề
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84864e12bc.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thcsthanhliet/admin/2019_8/679542264647753576979928315997282893824n_14820190.jpg?w=900)
![Nhấn vào ảnh để phóng to](https://84864e12bc.vws.vegacdn.vn/UploadImages/thcsthanhliet/admin/2019_8/68687766464771211031740620811821552500736n_14820190.jpg?w=900)
Buổi Chia Sẻ Về Lòng Biết Ơn với hơn 1500 bạn học sinh và phụ huynh trường THCS Thanh Liệt thành công tốt đẹp!